Wagtail - en to is_IS translation catalogue (43 entries)

en: Wagtail snippets
is_IS: Wagtail snifsi

en: Choose
is_IS: Velja

en: Search
is_IS: Leita

en: 
                There is one match
             | 
                There are %(counter)s matches
is_IS[0]: 
    Það er ein niðurstaða
is_IS[1]: 
    Það eru %(counter)s niðurstöður

en: Sorry, no snippets match "<em>%(query_string)s</em>"
is_IS: Því miður finnast engin snifsi sem passa við "<em>%(query_string)s</em>"

en: You haven't created any %(snippet_type_name)s snippets. Why not <a href="%(wagtailsnippets_create_snippet_url)s" target="_blank">create one now</a>?
is_IS: Þú hefur ekki búið til nein %(snippet_type_name)s snifsi. Er ekki málið að  <a href="%(wagtailsnippets_create_snippet_url)s" target="_blank">búa til eitt núna</a>?

en: Delete %(snippet_type_name)s
is_IS: Eyða %(snippet_type_name)s

en: Delete
is_IS: Eyða

en: Used %(usage_count)s time | Used %(usage_count)s times
is_IS[0]: Notað %(usage_count)s sinni
is_IS[1]: Notað %(usage_count)s sinnum

en: Are you sure you want to delete this %(snippet_type_name)s?
is_IS: Ertu viss um að þú viljir eyða þessu %(snippet_type_name)s?

en: Are you sure you want to delete %(count)s %(snippet_type_name)s?
is_IS: Ertu viss um að þú viljir eyða %(count)s %(snippet_type_name)s?

en: Yes, delete
is_IS: Já, eyða

en: New  %(snippet_type_name)s
is_IS: Nýtt %(snippet_type_name)s

en: New
is_IS: Nýtt

en: Saving…
is_IS: Vista...

en: Save
is_IS: Vista

en: Editing %(snippet_type_name)s - %(instance)s
is_IS: Breyti %(snippet_type_name)s - %(instance)s

en: Editing
is_IS: Breyti

en: Delete
is_IS: Eyða

en: Usage
is_IS: Notkun

en: Snippets
is_IS: Snifsi

en: Title
is_IS: Titill

en: No %(snippet_type_name_plural)s have been created. Why not <a href="%(wagtailsnippets_create_url)s">add one</a>?
is_IS: Engin %(snippet_type_name_plural)s hafa verið búin til. Af hverju ekki <a href="%(wagtailsnippets_create_url)s">búa eitt til núna</a>?

en: Snippets %(snippet_type_name_plural)s
is_IS: Snifsi %(snippet_type_name_plural)s

en: Snippets <span>%(snippet_type_name_plural)s</span>
is_IS: Snifsi <span>%(snippet_type_name_plural)s</span>

en: Add %(snippet_type_name)s
is_IS: Nýtt %(snippet_type_name)s

en: Usage of %(title)s
is_IS: Notkun á %(title)s

en: Usage of
is_IS: Notkun á

en: Parent
is_IS: Yfirsíða

en: Type
is_IS: Tegund

en: Status
is_IS: Staða

en: Edit this page
is_IS: Breyta þessari síðu

en: Search %(snippet_type_name)s
is_IS: Leita í %(snippet_type_name)s

en: {snippet_type} '{instance}' created.
is_IS: {snippet_type} '{instance}' búið til.

en: Edit
is_IS: Breyta

en: The snippet could not be created due to errors.
is_IS: Ekki var hægt að búa til snifsi þar sem það stóðst ekki villuprófanir.

en: {snippet_type} '{instance}' updated.
is_IS: {snippet_type} '{instance}' uppfært.

en: The snippet could not be saved due to errors.
is_IS: Ekki var hægt að vista snifsi þar sem það stóðst ekki villuprófanir.

en: {snippet_type} '{instance}' deleted.
is_IS: {snippet_type} '{instance}' eytt.

en: {count} {snippet_type} deleted.
is_IS: {count} {snippet_type} eytt.

en: Choose %s
is_IS: Veldu %s

en: Choose another %s
is_IS: Velja aðra %s

en: Edit this %s
is_IS: Breyta þessari %s
