Wagtail - en to is_IS translation catalogue (10 entries)

en: Wagtail embeds
is_IS: Wagtail embed

en: Cannot find an embed for this URL.
is_IS: Gat ekki fundið efni til að innfella á þessari slóð.

en: URL
is_IS: Slóð

en: Please enter a valid URL
is_IS: Vinsamlegast sláðu inn gilda slóð

en: embed
is_IS: innfellt efni

en: Insert embed
is_IS: Bæta við innfelldu efni

en: Insert
is_IS: Bæta við

en: There seems to be a problem with your embedly API key. Please check your settings.
is_IS: Það virðist vera vandamál með embedly API lykilinn þinn. Vinsamlegast athugaðu stillingarnar þínar.

en: There seems to be an error with Embedly while trying to embed this URL. Please try again later.
is_IS: Það virðist vera sem Embedly skili villu við að reyna að innfella efni af þessari slóð. Vinsamlegast reynið síðar.

en: Embed
is_IS: Innfellt efni
