Wagtail - en to is_IS translation catalogue (8 entries)

en: Editing %(setting_type_name)s - %(instance)s
is_IS: Breyti %(setting_type_name)s - %(instance)s

en: Editing
is_IS: Að breyta

en: Saving…
is_IS: Vista…

en: Save
is_IS: Vista

en: Settings
is_IS: Stillingar

en: This setting could not be opened because there is no site defined.
is_IS: Ekki er hægt að breyta þessari stillingu þar sem engin síða hefur verið skilgreind.

en: {setting_type} updated.
is_IS: {setting_type} uppfært.

en: The setting could not be saved due to errors.
is_IS: Ekki var hægt að vista stillingarnar, villur komu upp.
